ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 19 กันยายน 2024, 11:42:26 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: การใช้งานกระดานสนทนา และวิธีการโพสรูป หรือไฟล์ http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=40.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วิธีการดูพระเครื่อง เเท้-เก๊ ของหลวงพ่อกวย
| |-+  พระเนื้อดิน
| | |-+  ผมกลัวผีครับ...หนึ่งในพระในตำนานครับ
0 สมาชิก และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมกลัวผีครับ...หนึ่งในพระในตำนานครับ  (อ่าน 7306 ครั้ง)
บอล อุทัย
Register Member
Hero Member

« เมื่อ: 12 สิงหาคม 2008, 01:22:28 AM »

พระกันผีพิมพ์ใหญ่หนึ่งในพระในตำนานครับ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

* 61.jpg (147.35 KB, 980x725 - ดู 2163 ครั้ง.)

* 62.jpg (144.52 KB, 980x613 - ดู 2173 ครั้ง.)

ขอเชิญแวะเยี่ยมชม เว็บไซต์ศิษย์หลวงพ่อกวยครับ
http://sitluangporguay.com/forum/index.php
บอล อุทัย
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2008, 01:23:47 AM »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขอเชิญแวะเยี่ยมชม เว็บไซต์ศิษย์หลวงพ่อกวยครับ
http://sitluangporguay.com/forum/index.php
CHALOTHON
Hero Member

ยินดีให้คำปรึกษาโทร ...."0955149356

« ตอบ #2 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2008, 06:47:10 AM »

ยิ้ม    หายาก......และหาสวยยากกว่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ ยิ้มเท่ห์

ติดต่อและปรึกษา  0955149356ทุกวัน
http://www.taradpra.com/store.aspx?StoreNo=7285
Tome
Sr. Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2008, 03:36:02 PM »

หาเก่ง ใจถึง สวยมากๆ  ยิงฟันยิ้ม

คติประจำใจ...

"มีจะมา ก็เพราะหา เข้ามาไว้
       มีไม่ได้ เพราะนิสัย ไม่ขยัน
       มีมากแล้ว ใช้หมด ก็อดกัน
       วันหน้านั้น กินอะไร เพราะไม่มี"

คำสอน...
                  หลวงพ่อกวย ชุตินธโร
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

นะสิวัง พรหมมา มะอะอุ

« ตอบ #4 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2008, 04:15:10 PM »

ผมไม่กลัวผี แต่อยากได้ครับหมวด  จุมพิต ยิงฟันยิ้ม
สำนักจันทร์
Hero Member

สำนักจันทร์ ๐ ๘ ๑ ๔ ๘ ๒ ๔ ๔ ๔ ๘

« ตอบ #5 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2008, 08:45:49 PM »

ผมไม่ชอบครับหมวด
   ไม่ชอบฉากหลังสีแดงมันจัดจ้านไป ขอเป็นน้ำเงินนะ ยิงฟันยิ้ม
ตรงขอบเห็นก้อนผงแว็บๆ ขอซูมหน่อย ถ้าเห็นผงมีหมวดยิ้มกว้างละทีนี้

ศรัทธาในหลวงพ่อ กับ ศรัทธาในวัตถุมงคลหลวงพ่อ เหมือน หรือ ต่าง
lam58
Full Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2008, 02:01:22 PM »

แจ่มจริง เหมาะกับคนกลัวผีครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม 
dondindum
Sr. Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2008, 03:26:13 PM »

สวยครับท่าน
บอล อุทัย
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2008, 03:56:10 PM »

แบบซูม ๆ ครับ มีผงผสมอยู่ด้วย...จริง ๆ ครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

* 67.jpg (139.88 KB, 585x897 - ดู 2037 ครั้ง.)

jacky
Hero Member

สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่เหนือสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ก็คือกรรม

« ตอบ #9 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2008, 06:11:40 PM »

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ   ตกใจ  ตกใจ
sombia
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2008, 06:51:52 PM »

ไม่กลัวผี แต่อยากได้ครับพี่น้อง
Nawin.P
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2008, 06:59:21 PM »

อยากได้ครับ
needful
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2008, 11:49:34 AM »

ของเข้าอีกแล้ว  ยิ้มกว้างๆ

สิ่งที่น่ากลัวคือ
ความเห็น ที่กลายเป็น ความเชื่อ
ความเชื่อ ที่กลายเป็น ความจริง
และ ความจริงที่แท้จริง ถูกปกปิดให้ลืมไป
bayonet
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2008, 05:40:41 PM »

เอ..... หาไม่ได้ซะที น่าอิจฉาจังครับ
พีพี
Hero Member

ใจนี้มอบให้หลวงพ่กวย ผู้เดียว

« ตอบ #14 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2008, 08:26:23 PM »

หมวด ผมเป็นคนกลัวผี ครับ  ยิงฟันยิ้ม

ผมรักในหลวง
None
Hero Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2008, 11:55:16 PM »

เอามาจนได้ น่ะ  ยิงฟันยิ้ม
pun
Hero Member

..นะอิดโมอัด นะปิดโมปัด อัดทังอัดโธ โทอุดทังอัด..

« ตอบ #16 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2008, 02:39:46 PM »

อีกหนึ่งความหวังเลยครับ..สำหรับพระพิมพ์นี้ ตกใจ เจ๋ง

"อยู่คนเดียว เปลี่ยวกายแสนสบาย แต่ไม่สนุก อยู่สองคน มีแต่ความทุกข์ แสนสนุก แต่ไม่สบาย"
............ คำสอนของ  หลวงพ่อกวย ชุตินธโร วัดโฆสิตาราม อ.สรรคบุรี จ.ชัยนาท............
somchai
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2008, 07:18:31 PM »

อย่าว่าแต่มีเลยครับ  ของแท้ได้สัมผัสยังไม่เคยเลยครับ แฮะ แฮะ  ยิงฟันยิ้ม
บอล อุทัย
Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2008, 01:03:42 PM »

ขอบคุณครับพี่ CHALOTHON

หาเก่ง ใจถึง สวยมากๆ  ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณครับพี่ ฐม เค้าว่ากันว่าพระหลวงพ่อต้องมี ๕ ถึงครับพี่

ผมไม่กลัวผี แต่อยากได้ครับหมวด  จุมพิต ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณครับพี่โอ๋ที่เข้ามาเยี่ยมชม ผมยังกลัวผีอยู่เหมือนเดิมครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ผมไม่ชอบครับหมวด
   ไม่ชอบฉากหลังสีแดงมันจัดจ้านไป ขอเป็นน้ำเงินนะ ยิงฟันยิ้ม
ตรงขอบเห็นก้อนผงแว็บๆ ขอซูมหน่อย ถ้าเห็นผงมีหมวดยิ้มกว้างละทีนี้

ขอบคุณครับพี่ต้อม มีเหมือนกันนะครับ ผงสีขาว ๆ เม็ดเบ่อเริ่ม.....เลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แจ่มจริง เหมาะกับคนกลัวผีครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม 

และต้องขอบคุณพี่หลำมาก ๆ ด้วยครับ

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ   ตกใจ  ตกใจ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไม่กลัวผี แต่อยากได้ครับพี่น้อง

สักวันหนึ่งก็ต้องมีครับ

อยากได้ครับ

ขอหลวงพ่อเดี๋ยวสักวันก็ต้องได้ครับพี่

ของเข้าอีกแล้ว  ยิ้มกว้างๆ

ของเข้าแต่เบี้ยออกต้องทำใจครับพี่ กั๊ม...

เอ..... หาไม่ได้ซะที น่าอิจฉาจังครับ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หมวด ผมเป็นคนกลัวผี ครับ  ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เอามาจนได้ น่ะ  ยิงฟันยิ้ม

รั้นเหมือนเดิม

อีกหนึ่งความหวังเลยครับ..สำหรับพระพิมพ์นี้ ตกใจ เจ๋ง

ผมเองก็หวังมานานครับ

อย่าว่าแต่มีเลยครับ  ของแท้ได้สัมผัสยังไม่เคยเลยครับ แฮะ แฮะ  ยิงฟันยิ้ม

ว่าง ๆ จะเอาให้ชมครับพี่

ต้องขอขอบคุณพี่ ๆ ทุกท่านอีกครั้งที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ

และที่สำคัญที่สุดต้องขอขอบคุณพี่ ณรงศักดิ์ พี่ พงษ์เวส และพี่ ๆ ทุกท่านที่กรุณาให้ความรู้ครับ

เดินตามรอยที่พี่ ๆ เดิน ....เดินตามผู้ใหญ่หมาไม่กัดครับพี

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หน้า: [1] พิมพ์